Sabis ɗin gyaran gyare-gyaren filastik

Ta yaya Ƙaƙƙarfan Filastik ke Kera?

Sabis ɗin gyaran gyare-gyaren filastik

Feiya yana ba da sabis mafi sauri, mafi tsada, sabis na gyare-gyaren allura da ake samu a duniya. Daga farkon zuwa ƙarshe za mu iya jigilar mafi yawan ayyukan a cikin kwanaki 15 ko ƙasa da haka. Tsarin mu na musamman, dandalin fasaha na fasaha da ƙungiyar ƙwararrun injiniyoyi da masu yin gyare-gyare suna ba mu damar juya samfurin 3D CAD ɗin ku a cikin samfurin aiki mai cikakken aiki ko ɓangaren samarwa ta amfani da injiniyar injiniya na gaske. resins mai daraja, mafi daidaito da araha fiye da kowane kamfani mai gyare-gyaren allura mai sauri.
Madaidaicin tsarin ƙirar mu yana yin ƙarin canje-canje ga ɓangaren yayin da yake wucewa kowace tasha kuma yana aika ɓangaren da aka kammala zuwa wurin marufi a ƙarshe. Muna amfani da gyare-gyaren allura mai zurfi tare da iyakoki daga 30 zuwa 150 tons, samun haƙuri na ± 0.01mm. Abubuwan da ke da yawa kamar PP, PBT, ABS, PVC, PE, PA da dai sauransu.

Filastik allura gyare-gyaren zane&prototype
Tsarin tsari na iya bambanta saboda iri-iri da kaddarorin filastik, tsari da tsarin samfuran filastik da nau'in injin allura, da dai sauransu, amma tsarin asali iri ɗaya ne. Mold ya ƙunshi tsarin zubawa, tsarin kula da zafin jiki, sassa masu ƙima da abubuwan da aka gyara. Tsarin zubowa yana nufin ɓangaren kwararar filastik daga bututun ƙarfe zuwa rami, gami da manyan tashoshi, rami mai sanyaya, mai ƙarƙashin ƙasa da ƙofofin ƙofa.
Feiya main sarrafa mota ciki roba sassa molds / daidai lantarki dijital roba sassa mold / daidai likita kayan aikin sassa mold / kowane irin haši da m mold. (Mai haƙƙin haƙƙin kayan gyara a cikin +/- 0.001mm)